Webform double opt-in (2.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Send email
vi: Gửi thư điện tử

en: Message
vi: Thông điệp

en: Default
vi: Mặc định

en: Email
vi: Thư điện tử

en: State
vi: Bang

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Include files as attachments
vi: Bao gồm các tệp dưới dạng đính kèm
