Webform Email Reply Threads (1.0.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்
