Webform JIRA service desk integration (1.0.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Key
fil: Susi
