Webform Protected Downloads (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: File
vi: Tập tin

en: Active
vi: Hoạt động

en: Downloads
vi: Tải về

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Validity
vi: Độ hợp lệ
