Webform Simplenews Handler (2.0.1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Execute
vi: Thực hiện

en: About
vi: Giới thiệu

en: Action:
vi: Hành động:

en: Converted
vi: Đã biến đổi
