Webform Simplenews Handler (8.x-1.6) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Subscribe
kn: ಚಂದಾದಾರನಾಗು

en: Unsubscribe
kn: ಚಂದಾದಾರತ್ವವನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Execute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು

en: About
kn: ಕುರಿತು
