Webform Simplify (1.3.0) - en to cy translation catalogue (53 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: More
cy: Mwy

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Multiple
cy: Lluosog

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Time
cy: Amser

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Access
cy: Mynediad

en: Text
cy: Testun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: All
cy: I gyd

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: Advanced
cy: Uwch

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: General
cy: Cyffredinol

en: reset
cy: ailosod

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: update
cy: diweddaru

en: Limit
cy: Terfyn

en: Text field
cy: Maes testun

en: Maxlength
cy: Hyd mwyaf

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Select
cy: Dewis

en: Triggers
cy: Sbardunau

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Date year range
cy: Graddfa dyddiad blwyddyn

en: Access settings
cy: Gosodiadau mynediad
