Webform Workflows Element (1.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Color
ta: நிறம்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Workflow settings
ta: பணிப்போக்கு அமைவுகள்
