Webform Workflows Element (1.0.0-alpha4) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: User
te: వాడుకరి

en: All
te: అన్నీ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Color
te: రంగు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం
