Webform Workflows Element (1.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: To:
vi: Đến:

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: State
vi: Bang

en: Color
vi: Màu sắc

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: From:
vi: Từ:

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: If
vi: Nếu

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc
