Webform Workflows Element (2.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Required
ta: தேவை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Color
ta: நிறம்

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
