Webhooks (8.x-1.0-alpha7) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: Edit
cy: Golygu

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: active
cy: weithredol

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: File download
cy: Lawr lwytho ffeil
