Webonary (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: - Select -
fil: - Pumili -
