Webonary (1.0.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: List
cy: Rhestr

en: Language
cy: Iaith

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: General
cy: Cyffredinol

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: exposed
cy: agored
