Webonary (1.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: General
vi: Tổng quát

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Enter the terms you wish to search for.
vi: Nhập điều kiện tìm kiếm.

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: exposed
vi: đã trình bày
