Webpay (8.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: List
cy: Rhestr

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Session ID
cy: Sesiwn ID

en: Card Number
cy: Rhif y cerdyn

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Order
cy: Trefn

en: Production
cy: Cynhyrchiad

en: Products
cy: Nwyddau

en: Credit
cy: Credyd

en: Private key
cy: Allwedd preifat
