Webpay (8.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Transaction date
ta: பரிவர்த்தனை நாள்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Order
ta: வரிசை

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Configuration name
ta: கட்டமைப்பின் பெயர்
