Webpower (1.0.0-beta2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: License
ml: ലൈസൻസ്

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Number
ml: അക്കം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്
