Web Profiler (8.x-2.0-rc3) - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: title
vi: tiêu đề

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Manage
vi: Quản lý

en: Region
vi: Vùng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: name
vi: tên

en: path
vi: đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: type
vi: loại

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Loaded
vi: Đã nạp

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: To
vi: Đến

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Count
vi: Số lượng

en: State
vi: Bang

en: Method
vi: Phương thức

en: Events
vi: Sự kiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Class
vi: Lớp

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: class
vi: lớp

en: Original
vi: Gốc

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Info
vi: Thông tin

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Assets
vi: Các asset

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Blocks
vi: Khối

en: Available
vi: Có sẵn

en: Sort query log
vi: Sắp xếp nhật ký truy vấn

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Regions
vi: Các vùng

en: Authenticated
vi: Xác thực

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: count
vi: đếm

en: form
vi: biểu mẫu

en: access
vi: truy cập

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Cookies
vi: Cookie
