Web Releases (11.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Releases
ta: வெளியிடுகிறது

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: All
ta: எல்லா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
