Web Releases (11.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Release
vi: Phát hành

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
