Webshare (1.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Weight
fil: Timbang
