Webshare (1.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Location
ta: இடம்

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Full
ta: முழு

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Style
ta: பாணி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
