Webshare (1.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Content
vi: Nội dung

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Links
vi: Các liên kết

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Left side
vi: Bên trái

en: Right side
vi: Bên phải

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Location
vi: Vị trí

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
