Webshare (1.0.0) - en to gu translation catalogue (8 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો
