Webshare (1.0.0) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: Style
te: శైలి
