Website Feedback (1.0.0) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The data could not be saved because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_save_data() or a missing stream wrapper.
ta: தரவைச் சேமிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேமிப்பிடம் %destination செல்லாதது. இது file_save_data()  அல்லது மடக்கியெழுதும் தொடரின் சுட்டியைச் சரிவர பயன்படுதாமையால் இருக்கலாம்.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்
