WEB-T (1.0.1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
