Webtheme (10.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
