Webtheme (10.0.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
