Webtheme (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
