Webtheme (9.1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
