Webtrees (8.x-2.3) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Value
vi: Giá trị

en: Real name
vi: Tên thật

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Format
vi: Định dạng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Note
vi: Ghi chú

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Port
vi: Cổng

en: Source
vi: Nguồn

en: Driver
vi: Trình điều khiển

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Member
vi: Thành viên

en: notice
vi: chú ý

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
