Wechat (Drupal微信模块) (8.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: subscribe
ta: சந்தாதாரர் ஆக

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Description field
ta: விளக்கம் துறை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Search Keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: type
ta: வகை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add menu item
ta: வகைப்பட்டியைச் சேர்க்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Data
ta: தரவு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: language
ta: மொழி

en: openid
ta: திறந்தகுறி
