login with wechat 微信登录 (1.0.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Mode
ta: முறை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.
