login with wechat 微信登录 (1.0.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Created
fil: Inilikha

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.
