login with wechat 微信登录 (1.0.0) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.
