White Label (8.x-2.0-beta3) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: About
te: గురించి

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.
