White Label (8.x-2.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Content
cy: Cynnwys

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Site slogan
cy: Arwyddair safle

en: Custom
cy: Addasu

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Color set
cy: Gosodiad lliw
