White Label (8.x-2.2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Color set
ta: நிற அமைவு

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Lock
ta: பூட்ட

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: Unlock
ta: திறத்தல்
