WissKI (8.x-3.15) - en to ml translation catalogue (52 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
