WissKI (8.x-3.2) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
