WissKI (8.x-3.4) - en to fil translation catalogue (39 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Configure
fil: Ayusin

en: All
fil: Lahat

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
