WissKI (8.x-3.5) - en to gu translation catalogue (65 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: select
gu: ચયન કરો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: Import
gu: આયાત

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Path
gu: પાથ

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Create
gu: બનાવો

en: All
gu: બધા

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: <All>
gu: <બધું>

en: Close
gu: બંધ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Change
gu: ફેરફાર

en: Result
gu: પરિણામ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Any
gu: કોઈપણ

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: No link
gu: કડી નથી

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Dependencies
gu: આધારિત

en: Preview Image
gu: છબી નું પૂર્વદર્શન
