WissKI (8.x-3.6) - en to te translation catalogue (61 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: select
te: ఎంచు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: From
te: నుండి

en: Field type
te: ఫీల్డ్ రకం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Table
te: పట్టిక

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Change
te: మార్చు

en: Result
te: ఫలితం

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: empty
te: ఖాళీ

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Translate
te: అనువదించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి
