WissKI (8.x-3.7) - en to vi translation catalogue (145 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: select
vi: chọn

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enabled
vi: bật

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: optional
vi: tùy chọn

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: name
vi: tên

en: <none>
vi: <không>

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: From
vi: Từ

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Is less than
vi: Nhỏ hơn

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is greater than
vi: Lớn hơn

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Mode
vi: Chế độ

en: Processor
vi: Bộ xử lý

en: Merge
vi: Trộn

en: Processors
vi: Bộ xử lí

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Table
vi: Bảng

en: Class
vi: Lớp

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: <All>
vi: <Tất cả>

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Change
vi: Thay đổi

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Query
vi: Truy vấn

en: Target type
vi: Kiểu đích

en: Revert
vi: Trở lại

en: Empty
vi: Trống

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Usage
vi: Sử dụng

en: empty
vi: trống

en: Graph
vi: Đồ thị

en: More link
vi: Liên kết thêm

en: contains
vi: chứa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Any
vi: Bất kỳ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Translate
vi: Dịch

en: Step
vi: Bước

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm cấp cao

en: Importing
vi: Nhập

en: No link
vi: Không liên kết

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: ends with
vi: kết thúc bằng

en: not empty
vi: không rỗng

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: Create new
vi: Tạo mới

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Min
vi: Tối thiểu

en: And max
vi: Và tối đa

en: begins
vi: bắt đầu

en: ends
vi: kết thúc

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
vi: Bản duyệt từ %revision-date của @type %title đã được xoá.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Set language
vi: Lập ngôn ngữ

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Saved %label configuration.
vi: Lưu cấu hình cho %label.

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Enable @title menu link
vi: Sửa liên kết @title

en: window
vi: cửa sổ

en: starts with
vi: bắt đầu bằng

en: Go Back
vi: Quay lại

en: Add...
vi: Thêm...
