WissKI (8.x-3.9) - en to ta translation catalogue (115 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: optional
ta: ஏதாவது

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Path
ta: பாதை

en: Text
ta: உரை

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Url
ta: முகவரி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Mode
ta: முறை

en: Processor
ta: செயலி

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Result
ta: முடிவு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: empty
ta: காலி

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Any
ta: ஏதும்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Bundle
ta: பொதி

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Saved %label configuration.
ta: %label-ன் சேமித்த முறையமைவுகள்.

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
