WissKI Base Theme (1.0.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
