WordPress Migrate SQL (1.0.0-alpha15) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Total
vi: Tổng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Created Date
vi: Ngày tạo
