Work time (1.0.2) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: - Select -
fil: - Pumili -
